VLC - Trans - en to gu translation catalogue (720 entries)

en:  (default disabled)
gu: (ડિફૉલ્ટ અક્ષમ )

en:  (default enabled)
gu: (ડિફૉલ્ટ સક્ષમ )

en:  .                      Show/Hide hidden files
gu: .  છુપાયેલી ફાઈલો જુઓ/ચુપાઓ

en:  <, >                   Next/Previous chapter
gu: <, > આગળ/પહેલાનું પકરણ-ચેપ્ટર

en:  <space>                Pause/Play
gu: <સ્પેસ બટન> ચાલુ/bandh

en:  B                      Show/Hide filebrowser
gu: B જુઓ/ચુપાઓ ફાઈલબ્રાઉજર

en:  Ctrl-l                 Refresh the screen
gu: Ctrl-l સ્ક્રીન રિફ્રેશ karo

en:  Esc                    Close Add/Search entry
gu: Esc ઉમેરો/શોધો એન્ટ્રી બંધ karo

en:  L                      Show/Hide messages box
gu: L જુઓ/ચુપાઓ mesej ખાનું

en:  M                      Show/Hide metadata box
gu: M જુઓ/ચુપાઓ મેટાdeta ખાનું

en:  P                      Show/Hide playlist box
gu: P જુઓ/ચુપાઓ પ્લેlist ખાનું

en:  S                      Show/Hide statistics box
gu: S જુઓ/ચુપાઓ સ્ટૅટિસ્ટિક-આંકડાકીય ખાનું

en:  Source   : %s
gu: %s : strot

en:  Volume   : ----
gu: અવાજની માત્રા : -----

en:  [ h for help ]
gu: [ મદદ માટે h]

en:  [, ]                   Next/Previous title
gu: [, ]  આગળ/પહેલાનું મથાળું

en:  a, z                   Volume Up/Down
gu: a, z અવાજ ઉપર/niche

en:  f                      Toggle Fullscreen
gu: F ફૂલસ્ક્રીન karo

en:  h,H                    Show/Hide help box
gu: h,H જુઓ/ચુપાઓ મદદ ખાનું

en:  i                      Show/Hide info box
gu: i જુઓ/ચુપાઓ mahiti ખાનું

en:  m                      Mute
gu: m અવાજ bandh

en:  n, p                   Next/Previous playlist item
gu: n, p આગળ/પહેલાનું પ્લેલીસ્ટ વસ્તુ

en:  px
gu: પી એક્ષ

en:  q, Q, Esc              Quit
gu: q, Q Esc બંધ કરો

en:  s                      Stop
gu: s stop

en:  x                      Show/Hide objects box
gu: X જુઓ/ચુપાઓ ઓબ્જેક્ટ/કારણ ખાનું

en: %i items
gu: આઇટમ્સ %i

en: %u Hz
gu: %u હર્ટ્ઝ

en: &Disc
gu: ડિસ્ક&

en: &File
gu: ફાઈલ&

en: &General
gu: જનરલ &

en: &Go
gu: & જાઓ

en: &Metadata
gu: મેટાડેટા &

en: &Network
gu: નેટવર્ક&

en: &No
gu: &ના

en: &Play
gu: વગાડો%

en: &Recheck version
gu: &રિચેક એકમ

en: &Save Metadata
gu: મેટાડેટા સાચવી રાખો &

en: &Select
gu: પસંદ કરો&

en: &Start
gu: &સુરુ

en: &Stream
gu: સ્ટ્રીમ&

en: &Yes
gu: &હા

en: (no item is being played)
gu: (કઈ પણ વાગતું નથી)

en: 1
gu: ૧

en: 1:1 Original
gu: 1:1 અસલ

en: 1:2 Half
gu: 1:2 અડધો ભાગ

en: 1:4 Quarter
gu: 1:4 ચોથો ભાગનું

en: 1:File
gu: ૧:ફાઈલ

en: 2 Pass
gu: ૨ પાસ

en: 2:1 Double
gu: 2:1 ડબલ

en: A directory where to save the files has to be selected.
gu: ફાઈલો સાચવવા માટે જ્યાં ડિરેક્ટરી પસંદ કરી છે.

en: A new version of VLC (%1.%2.%3%4) is available.
gu: નવું વી એલ સી (%૧.%૨.%૩%૪) મળી શકશે

en: A positive value means that the audio is ahead of the video
gu: પોસીતીવ્

en: A positive value means that the subtitles are ahead of the video
gu: હકારાત્મક કિંમત અર્થ એ થાય કે સબટાઈટલ વિડિયો આગળ છે

en: About
gu: વિષય

en: About VLC media player
gu: વી એલ સી મીડિયા પ્લયેર

en: Accelerated video output (Overlay)
gu: ગતિમાન video output (Overlay)

en: Access modules
gu: એક્સેસ મોડ

en: Access output
gu: ઍક્સેસ આઉટપુટ

en: Add
gu: ઉમેરો

en: Add Interface
gu: મધ્યસ્તી ઉમેરો

en: Add Subtitles to transcoded video
gu: ટ્રાન્સકોડેડ વિડિઓ પર પેટાશીર્ષકો ઉમેરો

en: Add a background
gu: પડ ડો  ઉમેરો

en: Add a shadow
gu: પડછાઈ ઉમેરો

en: Add logo
gu: લોગો ઉમેરો

en: Add text
gu: ટેક્ષટ ઉમેરો

en: Additional transcode options
gu: વધારાના ટ્રાંસ્કોડ વિકલ્પો

en: Address of the computer to stream to.
gu: સ્ટ્રીમ માટે કોમ્પ્યુટરનું સરનામું.

en: Adjustments and Effects
gu:  Effects વ્યવસ્થિત કરો

en: Advanced
gu: ઉન્નત

en: Advanced Open File...
gu: એડવાન્સ ફાઈલ ખોલો

en: Album
gu: આલ્બમ

en: Album replay gain
gu: આલ્બમ રીપ્લે ગેઇન

en: All
gu: બધું

en: Always on top
gu: હમેશા ટોપ ઉપર

en: Application
gu: પ્રોગ્રામ

en: Aqua
gu: એક્વા

en: Artist
gu: કલાકાર

en: Artwork URL
gu: આર્ટવર્ક  યુ આર એલ

en: Attack
gu: આક્રમણ

en: Audio
gu: ધ્વનિ

en: Audio CD
gu: ધ્વની સીડી

en: Audio Channels
gu: ધ્વની ચેનલ

en: Audio Device
gu: ધ્વની ઉપકરણ

en: Audio Effects
gu: ધ્વની

en: Audio Effects...
gu: ધ્વનિ ની ઇફેક્ટ

en: Audio Track
gu: ધ્વની ટ્રેક

en: Audio codecs
gu: ઓડિયો કોડેક

en: Audio desynchronization compensation
gu: ઑડિઓ desynchronization compensation

en: Audio device name
gu: ધ્વની ડીવાઈસ

en: Audio filtering failed
gu: ઑડિઓ ફિલ્ટરિંગ નિષ્ફળ

en: Audio filters
gu: ઑડિઓ ફિલ્ટર્સ

en: Audio filters are used to process the audio stream.
gu: ધ્વની ફિલ્ટર ધ્વની ફિલ્ટર કરશે

en: Audio gain
gu: ઓડિયો સક્ષમ કરો

en: Audio language
gu: ધ્વની bhasha

en: Audio output module
gu: ઓડિયો આઉટપુટ મોડ્યુલ

en: Audio output volume step
gu: ઓડિયો આઉટપુટ વોલ્યુંમ પગલું

en: Audio resampler
gu: ઑડિઓ રીસેમ્પલr

en: Audio settings
gu: ધ્વનિ ગોઠવણીઓ

en: Audio track
gu: ધ્વની ટ્રેક

en: Audio visualizations
gu: ધ્વની દેખાવ

en: Audio/Video
gu: ધ્વનિ/વીડીઓ

en: Auto
gu: oto

en: Automatic
gu: સ્વયંસંચાલિત

en: Back
gu: પાછળ

en: Backspace
gu: બેકસ્પેસ

en: Backward
gu: પાછા જાઓ

en: Banding removal
gu: દૂર ઊભા પટ્ટા

en: Basic
gu: પાયાનું

en: Be quiet
gu: શાંત રહો

en: Best available
gu: શ્રેષ્ઠ upla

en: Bitrate
gu: બીટરેટ

en: Bits per sample
gu: નમૂના દીઠ બિટ્સ

en: Black
gu: પાછડ

en: Black Slot
gu: કાળો સ્લોટ

en: Blend
gu: મિશ્રણ કરો

en: Blue
gu: બ્લુ

en: Bob
gu: lola

en: Bookmark
gu: બુકમાર્ક

en: Bookmark %i
gu: બુકમાર્ક %i

en: Bookmarks
gu: બુકમાર્ક

en: Bookmarks...
gu: બુકમાર્ક

en: Bottom
gu: બોટમ

en: Bottom-Left
gu: બોટમ ડાબું

en: Bottom-Right
gu: બોટમ જમણું

en: Brightness
gu: બ્રાઈટનેસ

en: Brightness Down
gu: તેજસ્વિતા ઘટાડો

en: Brightness Threshold
gu: બ્રાઇટનેસ થ્રેસહોલ્ડ

en: Brightness Up
gu: તેજસ્વિતા વધારો

en: Bring All to Front
gu: બધું સામે લાવો

en: Browser Back
gu: બ્રાઉઝર પાછા

en: Browser Favorites
gu: બ્રાઉઝર મનપસંદ

en: Browser Forward
gu: આગળ બ્રાઉઝર

en: Browser Home
gu: બ્રાઉઝર મુખ્ય પૃષ્ઠ

en: Browser Refresh
gu: બ્રાઉઝર પુનઃતાજું

en: Browser Search
gu: બ્રાઉઝર શોધ

en: Browser Stop
gu: બ્રાઉઝર થોભો

en: C
gu: gu

en: Cancel
gu: કેન્સલ

en: Cannot write to file %1:
    %2.
gu: આ ફાઈલમાં %1:⏎
    %2 લખી શકતા નથી.

en: Capture &Device
gu: ડીવાઈસ & કેપ્ચર

en: Cartoon
gu: કાર્ટૂન

en: Center
gu: વચે

en: Channels
gu: ચેનલ

en: Chapter
gu: સ્વાધ્યાય

en: Chapter %i
gu: પ્રકરણ %i

en: Check for Update...
gu: અપડેટ

en: Choose here your input stream.
gu: અહીં તમારા ઈનપુટ સ્ટ્રીમ પસંદ કરો.

en: Choose input
gu: ઇનપુટ પસંદ કરો

en: Cl&ear
gu: Cl&ear સાફ

en: Clean up
gu: સાફ કર

en: Clear
gu: સાફ કરો

en: Clear the messages
gu: સંદેશાઓ ભૂસી નાખો

en: Clock synchronisation
gu: ઘડિયાળ સમકાલીકરણ

en: Close Window
gu: વિન્ડો ને બંધ કરો

en: Codec
gu: કોડેક

en: Color
gu: કલર

en: Color extraction
gu: કલર વીસ્તરણ

en: Color messages
gu: રંગ સંદેશાઓ

en: Color of the text that will be rendered on the video. This must be an hexadecimal (like HTML colors). The first two chars are for red, then green, then blue. #000000 = black, #FF0000 = red, #00FF00 = green, #FFFF00 = yellow (red + green), #FFFFFF = white
gu: કલર  લિખિત સબ્દો  that will be rendered on the video. This must be an hexadecimal (like HTML colors). The first two chars are for red, then green, then blue. #000000 = કાળું , #FF0000 = લાલ , #00FF00 = લીલું , #FFFF00 = પીળું  (લાલ + લીલું ), #FFFFFF = white

en: Color threshold
gu: કલર થ્રેસોલ્ડ

en: Columns
gu: ઉભી હરોળ

en: Compressor
gu: દબાણ

en: Console
gu: કન્સોલ

en: Contrast
gu: કોન્ટ્રાસ્ટ

en: Control interfaces
gu: સંચાલન દેખાવ

en: Copy
gu: કોપી કરો

en: Copyright
gu: કૉપિરાઇટ

en: Crop
gu: કાપો

en: Cut
gu: કટ કરો

en: DEVICES
gu: ઉપકરણો

en: Damp
gu: દંપ

en: Date
gu: તારીખ

en: Decoded format
gu: ડિકોડેડ ફોરમેટ

en: Decrease Volume
gu: અવાજ ઘટાડો

en: Default
gu: ડીફાલટ

en: Default encoding
gu: સામાન્ય encod

en: Default replay gain
gu: મૂળભૂત રીપ્લે ગેઇન

en: Default stream
gu: મૂળભૂત સ્ટ્રીમ

en: Deinterlace
gu: ડી ઇનટરલેન્સ

en: Deinterlace mode
gu: ડી ઇનટરલેન્સ મોડ

en: Deinterlacing
gu: ડી ઇન લેન્ચિંગ

en: Delay
gu: મોડું

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Demuxers are used to separate audio and video streams.
gu: Demuxers ધ્વની અને દ્રશ્ય માટે

en: Description
gu: વિવરણ

en: Desired frame rate for the capture.
gu: ઈચ્છિત ફ્રેમ રેટ

en: Destination
gu: સ્થાન

en: DirectX
gu: ડી એક્ષ

en: Directory
gu: ફાઈલ ની જગ્યા

en: Directory or filename where the records will be stored
gu: જમા કરવાની જગ્યા

en: Directory where the video snapshots will be stored.
gu: વીડીયો સ્નેપશોટ જમા કરવાની જગ્યા

en: Disable
gu: અક્ષમ કરો

en: Disable screensaver
gu: સ્ક્રીનસેવર બંધ karo

en: Disable the screensaver during video playback.
gu: વીડીયો પ્લેબેક દરમિયાન સ્ક્રીનસેવર બંધ karo

en: Disc
gu: દિસ્ક્

en: Discard
gu: કાઢી nakho

en: Display device
gu: display યંત્ર

en: Display playlist tree
gu: ડિસ્પ્લે ક્રમ ઝાડ

en: Display resolution
gu: ડિસ્પ્લે રિસોલ્યુશન

en: Display video snapshot preview
gu: વીડીયો સ્નેપશોટનું પુરવાલોકન karo

en: DivX first version (useable with MPEG TS, MPEG1, ASF and OGG)
gu: DivX પ્રથમ આવૃત્તિ ( MPEG TS, MPEG1 , ASF અને OGG સાથે ઉપયોગી)

en: DivX second version (useable with MPEG TS, MPEG1, ASF and OGG)
gu: DivX બીજા આવૃત્તિ (MPEG TS, MPEG1, ASF and OGG સાથે ઉપયોગી)

en: DivX third version (useable with MPEG TS, MPEG1, ASF and OGG)
gu: DivX તૃતીય આવૃત્તિ ( MPEG TS, MPEG1, ASF અને OGG  સાથે ઉપયોગી)

en: Dolby Surround
gu: ડોલ્બી સરાઉન્ડ

en: Double Size
gu: બમણી સાઇઝ

en: Down
gu: નીચે

en: Drop media here
gu: મીડિયા ને અહી મુકો'

en: Dry
gu: સુકું

en: Edge
gu: ખૂણો

en: Edit
gu: સુધારો

en: Effects
gu: અસર

en: Embedded video
gu: વિડીયો ચાલુ કરો

en: Enable
gu: ચાલુ

en: Enable On Screen Display (OSD)
gu: OSD  ચાલુ કરો

en: Enable Spatializer
gu: Spatializer ચાલુ કરો

en: Enable audio
gu: ધ્વની ચાલુ કરો

en: Enable dynamic range compressor
gu: dynamic range દબાણ ચાલુ કરો

en: Enable subtitles
gu: લખાણ ચાલુ કરો

en: Enable video
gu: વિડીયો ચાલુ કરો

en: Enable wallpaper mode
gu: વોલપેપર મોડ શરુ કરો.

en: Encap. format
gu: ફોરમેટ Encap.

en: Encoded by
gu: દ્વારા એનકોડ

en: End
gu: છેડો

en: Enter
gu: દાખલ થાવ

en: Enter URL here...
gu: યુઆરએલ અહી દાખલ karo

en: Enter the address of the computer to stream to.
gu:  સ્ટ્રીમ કરવા માટે કમ્પ્યુટરનું  સરનામું દાખલ કરો.

en: Enter the local addresses you want to listen requests on. Do not enter anything if you want to listen on all the network interfaces. This is generally the best thing to do. Other computers can then access the stream at http://yourip:8080 by default.
gu: તમે વિનંતીઓ સાંભળવા માંગો છો તે સ્થાનિક સરનામાઓ દાખલ કરો. તમે બધા નેટવર્ક ઇન્ટરફેસો પર સાંભળવા માંગો, તો સ્થાનિક સરનામાઓ દાખલ કરશો નહીં. આ સામાન્ય રીતે કરવા માટે શ્રેષ્ઠ વસ્તુ છે. અન્ય કમ્પ્યુટર્સ પછી મૂળભૂત http://yourip:8080 દ્વારા સ્ટ્રીમ ઍક્સેસ કરી શકો છો.

en: Enter the local addresses you want to listen requests on. Do not enter anything if you want to listen on all the network interfaces. This is generally the best thing to do. Other computers can then access the stream at mms://yourip:8080 by default.
gu: તમે વિનંતીઓ સાંભળવા માંગો છો તે સ્થાનિક સરનામાઓ દાખલ કરો. તમે બધા નેટવર્ક ઇન્ટરફેસો પર સાંભળવા માંગો, તો સ્થાનિક સરનામાઓ દાખલ કરશો નહીં. મૂળભૂત રીતે અન્ય કમ્પ્યુટર્સ પછી MMS :/ / yourip:8080  ખાતે સ્ટ્રીમ ઍક્સેસ કરી શકો છો.

en: Enter the multicast address to stream to in this field. This must be an IP address between 224.0.0.0 and 239.255.255.255. For a private use, enter an address beginning with 239.255.
gu: આ ક્ષેત્ર માં મલ્ટીકાસ્ટ સ્ટ્રીમ કરવા માટે સરનામું દાખલ કરો. 224.0.0.0 અને 239.255.255.255 વચ્ચે IP સરનામા હોવા જોઈએ. ખાનગી ઉપયોગ માટે , 239,255ની શરૂઆત સાથે એક સરનામું દાખલ કરો.

en: Entry
gu: પ્રવેશ

en: Equalizer
gu: ઈકવીલાઈઝર

en: Errors
gu: ભૂલો

en: Errors and Warnings
gu: ભૂલો અને ચેતવણીઓ

en: Errors and Warnings...
gu: એરર અને ચેતવણીઓ

en: Esc
gu: બહાર નીકળો

en: Existing playlist item
gu: હાલની પ્લેલિસ્ટ વસ્તુ

en: Extra interface modules
gu: વિશેષ ઈન્ટરફેસ મોડ્યુલો

en: Factor
gu: પરિબળ

en: Faster
gu: ફાસ્ટર

en: Faster (fine)
gu: ફાસ્ટર (fine)

en: File
gu: ફાઈલ'

en: Film NTSC (IVTC)
gu: NTSC (IVTC) film

en: Filter
gu: જરી

en: Filters
gu: ફિલ્ટર

en: Finish
gu: fini

en: Fit to Screen
gu: સ્ક્રીન ને અનુરૂપ

en: Fix HDTV height
gu: HDTV ઊંચાઈ ઠીક karo

en: Flip horizontally
gu: આડું ફ્લિપ કરો

en: Flip vertically
gu: ઉભું ફ્લિપ કરો

en: Float on Top
gu: ટોચ પર તરે છે

en: Follow the mouse
gu: માઉસ અનુસરો

en: Font
gu: ફોન્ટ

en: Font size, in pixels. Default is -1 (use default font size).
gu: ફોન્ટ માપ , in પિક્ષ્લ્ . Default is -1 (use default font size).

en: Font size, pixels
gu: ફોન્ટ પિક્ષ્લ્

en: Force Aspect Ratio
gu: ફરજીયાત એ રેસીઓ

en: Force detection of Dolby Surround
gu: ડોલ્બી સ્રોઉંનડ ડીટેકટ કરો

en: Force subtitle position
gu: ફોર્સ ઉપ નામ સ્થળ

en: Forward
gu: આગળ જાઓ

en: Frame rate
gu: ફ્રેમ દર

en: Framebuffer device
gu: Framebuffer યંત્ર

en: Framebuffer device to use for rendering (usually /dev/fb0).
gu: Framebuffer device વાપરો  for rendering (usually /dev/fb0).

en: Frequency
gu: ફ્રીક્વેસી

en: From
gu: પ્રતિ

en: Fuchsia
gu: ફૂસિયા

en: Full HD (1080p)
gu: ફૂલ HD (1080p)

en: Full Volume
gu: ફૂલ અવાજ

en: Fullscreen
gu: ફૂલ સ્ક્રીન

en: Fullscreen Video Device
gu: આખા સ્ક્રીન માટે વીડીઓ ઉપકરણ

en: Fullscreen video output
gu: ફૂલ સ્ક્રીન વિડીયો આઉટપુટ

en: Gamma
gu: ગામાં

en: General audio settings
gu: સામાન્ય ધ્વનિ ગોઠવણીઓ

en: General input settings. Use with care...
gu: સામાન્ય ઇનપુટ સેટિંગ્સ. ધ્યાનથી ઉપયોગ કરો .

en: General settings for audio output modules.
gu: અમાન્ય સેટિંગ ધ્વની બહારીય મોડ

en: General stream output settings
gu: સામાન્ય પ્રવાહ આઉટપુટ સેટિંગ્સ

en: General video settings
gu: સામાન્ય દ્રશ્ય સેત્તિંગ

en: Genre
gu: શૈલીઓ

en: Geometry
gu: અવકાશમાં રેખા

en: Go to Time
gu: સમય પર જાઓ

en: Go to the DVD menu
gu: ડી વી ડી મેનુ પે જાઓ

en: Go to time
gu: સમય પર જાઓ

en: Gradient
gu: ઢાળ

en: Gray
gu: ગ્રે

en: Green
gu: લીલો'

en: H263 is a video codec optimized for videoconference (low rates, useable with MPEG TS)
gu: H263 વીડિયો કૉન્ફરન્સ માટે શ્રેષ્ટ વિડિઓ કોડેક (નીચા દર, MPEG TS સાથે ઉપયોગી)

en: H264 is a new video codec (useable with MPEG TS and MP4)
gu: H264 નવા વિડિયો કોડેક (MPEG TS અને MP4 સાથે ઉપયોગી)

en: Half Size
gu: અડધી સાઇઝ

en: Headphone virtualization
gu: Headphone દ્રશ્યાંકન

en: Height
gu: ઊંચાઈ

en: Help
gu: મદદ

en: Hide Others
gu: છુંપવ્વા બીજો

en: Hide VLC
gu: વી એલ સી છુપાવ્વા

en: Hide future errors
gu: ભવિસ્ય ની ભૂલો છુપાવી

en: Home
gu: મુખ્ય પૃષ્ઠ

en: Hotkeys
gu: હોટકી

en: Hotkeys settings
gu: હોટ કી સેટીંગ

en: Hough
gu: હગ

en: Hue
gu: હુએ

en: ID
gu: આઈ ડી

en: INTERNET
gu: ઇનટરનેટ

en: Ignore
gu:  જતું કરો

en: Image Adjust
gu: છબી એડજસ્ટ

en: In this page, a few additional transcoding parameters can be set.
gu: આ પાનાંમાં, થોડા વધારાના transcoding પરિમાણો સુયોજિત કરી શકો છો.

en: Include subtitles
gu: સબટાઈટલ નો સમાવેશ

en: Increase Volume
gu: અવાજ વધારો

en: Index
gu: એન્ડેક્ષ્

en: Information
gu: જાણકારી

en: Input
gu: ઇનપુટ

en: Input / Codecs
gu: i/p  કોડેક

en: Input has changed
gu: ઇનપુટ બદલાઈ ગયો છે

en: Input has changed, unable to save bookmark. Suspending playback with "Pause" while editing bookmarks to ensure to keep the same input.
gu: ઇનપુટ બદલાઈ ગયો છે,બુકમાર્ક સેવ નહિ થાય.પ્લેબેક ને  "Pause" વડે સ્થગિત કરો જયારે બુકમાર્કમા ફેરફાર એક જ ઇનપુટ રાખવા માટે.

en: Input repetitions
gu: ઈનપુટ પુનરાવર્તનો

en: Input stream
gu: સ્ટ્રીમ inp

en: Insert
gu: દાખલ કરો

en: Intensity
gu: તીવ્રતા

en: Interface
gu: મધ્યસ્તી

en: Interface interaction
gu: ઈન્ટરફેસ ક્રિયાપ્રતિક્રિયા

en: Interface module
gu: ઈન્ટરફેસ મોડ્યુલ

en: Invalid selection
gu: અમાન્ય પસંદગી

en: Invert colors
gu: ઉંધા કલર

en: KVA
gu: કે વી એ

en: Knee radius
gu: Knee ત્રિજ્યા

en: LIBRARY
gu: લાઈબ્રેરી

en: LOCAL NETWORK
gu: લોકલ નેટવર્ક

en: Language
gu: ભાષા

en: Left
gu: ડાબું

en: License
gu: લાઇસેન્સ

en: Lime
gu: લીંબુ

en: Linear
gu: એક સરખી પહોળાઈનું લાંબું અને સાંકડું

en: Local playback
gu: સ્થાનિક પ્લેબૅક

en: Location:
gu: સ્થળ:

en: Lock Aspect Ratio
gu: સાપેક્ષ ગુણોત્તર તાળું

en: Logo
gu: લોગો

en: Low Definition (360 lines)
gu: નીશું ડેફીનેશન (360 લાઈનો)

en: MPEG 1 Format
gu: MPEG 1 ફોર્મેટ

en: MPEG Program Stream
gu: MPEG કાર્યક્રમ પ્રવાહ

en: MPEG Transport Stream
gu: MPEG ટ્રાન્સપોર્ટ પ્રવાહ

en: MPEG-1 Video codec (usable with MPEG PS, MPEG TS, MPEG1, OGG and RAW)
gu: MPEG-1  વિડિઓ કોડેક (MPEG PS, MPEG TS, MPEG1, OGG and RAW સાથે ઉપયોગી)

en: MPEG-2 Video codec (usable with MPEG PS, MPEG TS, MPEG1, OGG and RAW)
gu: MPEG-2 વિડિઓ કોડેક (MPEG PS, MPEG TS, MPEG1, OGG and RAW સાથે ઉપયોગી)

en: MPEG-4 Video codec (useable with MPEG PS, MPEG TS, MPEG1, ASF, MP4, OGG and RAW)
gu: MPEG-4 વિડિઓ કોડેક (MPEG PS, MPEG TS, MPEG1, ASF, MP4, OGG and RAW સાથે ઉપયોગી)

en: Magnification/Zoom
gu: વિસ્તૃતીકરણ/ઝૂમ

en: Main Window...
gu: મુખ્ય વિન્ડો

en: Main interfaces
gu: મુખ્ય દેખાવ

en: Main interfaces settings
gu: મુખ્ય દેખાવ ગોઠવણીઓ

en: Make a donation...
gu: દાન કરો

en: Makeup gain
gu: Makeup ફાયદો

en: Maroon
gu: મરુન

en: Maximum level
gu: મહાત્મ

en: Mean
gu: halku

en: Media Angle
gu: મીડિયા એન્ગલ

en: Media Audio Track
gu: મીડિયા ઓડિયો ટ્રેક

en: Media Forward
gu: મીડિયા આગળ

en: Media Information...
gu: મીડિયા ની માહિતી

en: Media Library
gu: મીડિયા ગ્રંથાલય

en: Media Menu
gu: મીડિયા મેનુ

en: Media Next Frame
gu: મીડિયા આગળની ફ્રેમ

en: Media Next Track
gu: મીડિયા આગળની ટ્રેક

en: Media Play Pause
gu: મીડિયા વગાડો / થોભો

en: Media Prev Frame
gu: મીડિયા પાછલું ફ્રેમ

en: Media Prev Track
gu: મીડિયા પાછલું ટ્રેક

en: Media Record
gu: મીડિયા રેકોર્ડ

en: Media Repeat
gu: મીડિયા પુનરાવર્તન

en: Media Rewind
gu: મીડિયા રીવાઇન્ડ

en: Media Select
gu: મીડિયા પસંદ કરો

en: Media Shuffle
gu: મીડિયા શફલ

en: Media Stop
gu: મીડિયા સ્ટોપ

en: Media Subtitle
gu: મીડિયા Subtitle

en: Media Time
gu: મીડિયા સમય

en: Media View
gu: મીડિયા જુઓ

en: Media: %s
gu: મીડિયા: %s

en: Menu
gu: મેનૂ

en: Messages
gu: સંદેશાઓ

en: Messages...
gu: મેસેજો

en: Miscellaneous
gu: વધારાનું

en: Miscellaneous audio settings and modules.
gu: વધારાની સેટિંગ ધ્વની બહારીય મોડ

en: Mode
gu: મોડ

en: Modulation / Constellation
gu: મોદ્યુંલેસ્ન

en: More Info
gu: વધુ માહિતી

en: Motion Detect
gu: મોશન શોધો

en: Mouse Wheel Down
gu: માઉસ વ્હીલ ડાઉન

en: Mouse Wheel Left
gu: માઉસ વ્હીલ ડાબે

en: Mouse Wheel Right
gu: માઉસ વ્હીલ જમણું

en: Mouse Wheel Up
gu: માઉસ વ્હીલ ઉપર

en: Mute
gu: અવાજ બંધ

en: Name
gu: નામ

en: Navigation
gu: નૅવિગેશન

en: Navy
gu: બીલું

en: Network
gu: નેટવર્ક

en: Network Access Policy
gu: Network Access નીતિઓ

en: Next
gu: આવતું

en: Next chapter
gu: આગામી પ્રકરણ

en: Next title
gu: આગામી શીર્ષક

en: No file selected
gu: કોઈ ફાઈલ પસંદ કરી nathi

en: No folder selected
gu: કોઈ ફોલ્ડર સિલેક્ટ karyu નથી

en: No input
gu: કોઈ ઇનપુટ નથી

en: No input found
gu: કોઈ ઇનપુટ નથી

en: No input found. A stream must be playing or paused for bookmarks to work.
gu: ઇનપુટ નથી.સ્ટ્રીમ ને વગડો અથવા સ્થગિત કરો બુકમાર્ક માટે

en: No input selected
gu: કોઈ ઇનપુટ સિલેક્ટ કર્યો nathi

en: No valid destination
gu: કોઈ માન્ય લક્ષ્યસ્થાન નહિ

en: Noise
gu: અવાજ

en: None
gu: કઈ નઈ

en: Normal
gu: બરાબર

en: Normal Size
gu: નોર્મલ સાઇઝ

en: Note:
gu: નોંધ:

en: Now Playing
gu: હવે વગાડો

en: Number of clones
gu: ક્લોન્સ સંખ્યા

en: OK
gu: ઓકે

en: Off
gu: bandh

en: Olive
gu: ઓલીવ

en: On
gu: શરુ

en: On Screen Display
gu: સ્ક્રીન ડિસ્પ્લે

en: Online Documentation...
gu: ઓનલાઈન દસ્તાવેજીકરણ

en: Online Forum...
gu: ઓનલાઈન ફોરમ

en: Opacity
gu: નીર પારદર્શીકતા

en: Opacity (inverse of transparency) of overlayed text. 0 = transparent, 255 = totally opaque.
gu: નીર્પર્દાર્શાકતા  (inverse of transparency) of overlayed text. 0 = પારદર્શકતા , 255 = નીર પારદર્શકતા .

en: Opaqueness
gu: ઓપેકનેસ

en: Open
gu: ખોલો

en: Open Capture Device...
gu: કેપ્ચર ઉપકરણ ખોલો ...

en: Open Disc...
gu: ડિસ્ક ખોલો

en: Open File...
gu: ફાઈલ ખોલો

en: Open Media
gu: મીડિયા ખોલો

en: Open Network...
gu: નેટવર્ક ખોલો

en: Open Recent
gu: તાજેતરની ફાઈલ ખોલો

en: Open URL
gu: યુઆરએલ kholo

en: Open media...
gu: મીડિયા ખોલો...

en: Organize profiles...
gu: પ્રોફાઇલ્સ ગોઠવો ...

en: Output modules
gu: બહારીય મોડ

en: Page Down
gu: પેજ નીચે

en: Page Up
gu: પેજ ઉપર

en: Partial Extract
gu: આંશિક બહાર કાઢો

en: Password
gu: પાસવર્ડ

en: Paste
gu: પેસ્ટ કરો

en: Pause
gu: થંભો

en: Peak protection
gu: ક્ષીણ રક્ષણ

en: Phosphor
gu: અંધારામાં પ્રકાશવું

en: Play
gu: વગાડો

en: Play/Pause
gu: વગાડો / થોભો

en: Playback
gu: ફરીથી વગાડો

en: Playback Speed
gu: ફરીથી વગાડવાની ઝડપ

en: Player...
gu: પ્લેયર

en: Playlist
gu: વગાડવાનું ક્રમ

en: Playlist...
gu: ગીતો નું લીસ્ટ'

en: Please enter the URL or path to the media you want to play.
gu: જે તમે પ્લે કરવા માંગતા હોય તે યુઆરએલ અથવા મીડિયા પથ અહી દાખલ karo

en: Plugins
gu: પ્લુંગીન

en: Plugins and extensions
gu: એક્સ્ટેન્શન અને plag

en: Position
gu: સ્તળ

en: Position of video title
gu: વીડીયો શીર્ષકનું sthan

en: Post processing
gu: પાછળ ની પ્રોશેસીંગ

en: Posterize
gu: પોસ્તરીઝ

en: Posterize level
gu: પોસ્તરીઝ સ્તર

en: Preamp
gu: પ્રીમ્પ

en: Preferences...
gu: પ્રીફરેન્સ

en: Preferred video resolution
gu: પસંદગીનું વીડીયો રેઝલૂશન

en: Previous
gu: ગયું

en: Previous chapter
gu: અગાઉના પ્રકરણ

en: Previous title
gu: અગાઉના શીર્ષક

en: Privacy and Network Access Policy
gu: અંગત  and Network Access નીતિઓ

en: Program
gu: પ્રોગ્રામ

en: Programs
gu: પ્રોગ્રામ

en: Protect against sound clipping
gu: ધ્વનિ ક્લિપિંગ સામે રક્ષણ

en: Publisher
gu: પ્રકાશક

en: Purple
gu: પર્પલ

en: Puzzle game
gu: પઝલ ગેમ

en: Quit
gu: બંધ

en: Quit VLC
gu: વી એલ સી  બંધ કરો

en: Quit after Playback
gu: પ્લેબેક પછી બંધ કરો

en: RMS/peak
gu: RMS/peak ટોંચ

en: Radius
gu: ત્રિજ્યા

en: Random
gu: આડું અવળું

en: Random Off
gu: આડું અવળું બંધ

en: Random On
gu: અવ્યવસ્થિત ચાલુ રાખો

en: Rating
gu: રેટિંગ

en: Ratio
gu: ગુણોત્તર

en: ReadMe / FAQ...
gu: વાંચો/FAQ...

en: Record
gu: રિકોર્ડ

en: Record directory or filename
gu: રીકોર્ડ અથવા નામ

en: Red
gu: લાલ

en: Release
gu: મુક્ત

en: Remember the audio volume
gu: ઑડિઓ વોલ્યુંમ યાદ રાખો

en: Remove
gu: દુર કરો

en: Repeat
gu: ફરીથી

en: Repeat All
gu: બધા રીપીટ કરો

en: Repeat Off
gu: અવ્યવસ્થિત બંધ કરો

en: Repeat One
gu: રીપીટ ૧ વાર

en: Replay gain mode
gu: ગેઇન સ્થિતિ રીપ્લે

en: Replay preamp
gu: preamp રીપ્લે.

en: Reset
gu: ફ્રી થી

en: Resolution
gu: રિસોલ્યુશન

en: Right
gu: જમણું

en: Rotate by 180 degrees
gu: ૧૮૦ ડિગ્રી દ્વારા ફેરવો

en: Rotate by 270 degrees
gu: ૨૭૦ ડિગ્રી દ્વારા ફેરવો

en: Rotate by 90 degrees
gu: 90 ડિગ્રી દ્વારા ફેરવો

en: Rows
gu: હરોડ

en: Run time
gu: ચાલુ sama

en: Running vlc with the default interface. Use 'cvlc' to use vlc without interface.
gu: મૂળભૂત ઇન્ટરફેસ સાથે વીએલસી ચલાવો . ઈન્ટરફેસ વગર વીએલસી ઉપયોગ કરવા માટે ' cvlc ' નો ઉપયોગ કરો.

en: Saturation
gu: સેચુરેસન

en: Save Playlist to &File...
gu: ફાઇલ &  પ્લેલિસ્ટ સાચવો ...

en: Save file to
gu: માટે ફાઇલ સાચવો

en: Save log file as...
gu: લોગ ફાઈલને સાચવો ના રૂપે...

en: Saves all the displayed logs to a file
gu: બધા દેખાતા લોગ કોઈ ફાઈલમાં sachavo

en: Scope
gu: અવકાશ

en: Screen
gu: સ્ક્રીન

en: Search
gu: ગોતો

en: Select "Advanced Options" to see all options.
gu: બધાં વિકલ્પો માટે "ઉચ્ચ વિકલ્પો" પસંદ કરો.

en: Select All
gu: બધું સિલેક્ટ કરો

en: Select a stream
gu: સ્ટ્રીમ પસંદ કરો

en: Select the file to save to
gu: સંગ્રહવા માટે ફાઇલ પસંદ કરો

en: Select the replay gain mode
gu: રીપ્લે ગેઇન સ્થિતિ પસંદ કરો

en: Send
gu: મોકલો

en: Sepia
gu: સેપિયા

en: Services
gu: સર્વિસીસ

en: Services discovery
gu: ક્રીયા ડીરેકટ્રી

en: Set up associations...
gu: સંકલન કરો

en: Setting
gu: સેટિંગ

en: Settings
gu: સેટિંગ

en: Settings for VLC's control interfaces
gu: સેટિંગ કરો કોન્ત્રોલ ધેખાવ

en: Settings for VLC's interfaces
gu: VLCના દેખાવ માટે ગોઠવણીઓ

en: Settings for input, demultiplexing, decoding and encoding
gu: સેટિંગ  i/p , de mul , decod & encod

en: Settings for subtitle, teletext and CC decoders and encoders.
gu: Subtitle , teletext અને સીસી decoders અને encoders માટે સુયોજનો .

en: Settings for the main interface
gu: મુખ્ય દેખાવ માટે ગોઠવણીઓ

en: Settings for the video, images or video+audio decoders and encoders.
gu: દ્રશ્ય અને ચિત્ર સેટિંગ

en: Settings related to On-Screen-Display, subtitles and "overlay subpictures"
gu: OSD ની સેટિંગ અને લખાણ માટે  "overlay subpictures"

en: Settings related to the various access methods. Common settings you may want to alter are HTTP proxy or caching settings.
gu: HTTP  અને બીજી એક્સેસ મોડ

en: Sharpen
gu: શારપન

en: Show All
gu: બધું બતાઓ

en: Show advanced options
gu: વધારાના વિકલ્પો બતાવો

en: Show media title on video
gu: વીડીયો ઉપર શીર્ષક dekhado

en: Show media title on video start
gu: સુરુવાત માં નામ દેખાડો

en: Show/Hide Playlist
gu: જુઓ/છુપાવો ગીતો ના લીસ્ટ ને

en: Shuffle
gu: આડું અવળું

en: Sigma
gu: સિગ્મા

en: Silver
gu: ચાંદી

en: Similarity
gu: સરખામણી

en: Size
gu: માપ

en: Skip frames
gu: ફ્રેમ જવા do

en: Skip the loop filter for H.264 decoding
gu: જવાદો  the loop filter for H.264 decoding

en: Slower
gu: સ્લોવર

en: Slower (fine)
gu: સ્લોવર (fine)

en: Snapshot
gu: ફોટો પાડો

en: Sout stream
gu: Sout સ્ટ્રીમ

en: Space
gu: જગ્યા

en: Spatializer
gu: સ્પાસીલીઝર

en: Spectrometer
gu: સ્પેકટ્રોમીટર

en: Spectrum
gu: સ્પેક્ટ્રમ

en: Standard Definition (576 or 480 lines)
gu: સ્ટાન્ડર્ડ ડેફીનેશન (576 અથવા 480 laino)

en: Start time
gu: પ્રારંભ સમય

en: Start video in fullscreen mode
gu:  ફૂલસ્ક્રીન મોડમાં વીડીયો શરુ કરો.

en: Statistics
gu: ગણતરી

en: Step Backward
gu: એક સ્ટેપ પાછળ

en: Step Forward
gu: એક સ્ટેપ આગળ

en: Stereo
gu: સ્ટીરિયો

en: Stereo audio output mode
gu: સ્ટીરિયો ઓડિયો આઉટપુટ shthiti

en: Stop
gu: થોભો

en: Stop time
gu: વિરામ samay

en: Stream filters
gu: સ્ટ્રેં ફિલ્ટર

en: Stream filters are special modules that allow advanced operations on the input side of VLC. Use with care...
gu: સ્ટ્રેં ફિલ્ટર સાવચેતી થી વાપરજો

en: Stream output
gu: સ્ટ્રીમ આઉટપુટ

en: Stream to network
gu: સ્ટ્રીમથી નેટવર્ક

en: Streaming / Transcoding failed
gu: સ્ટ્રીમિંગ / Transcoding નિષ્ફળ

en: Streaming method
gu: સ્ટ્રીમિંગ પદ્ધતિ

en: Streaming/Exporting Wizard...
gu: સ્ટ્રીમિંગ / નિકાસ વિભાગ ...

en: Streaming/Transcoding Wizard
gu: સ્ટ્રીમિંગ / Transcoding વિઝાર્ડ

en: Stuff
gu: STUFF

en: Subtitle
gu:  ચિત્રપટના સંવાદોનું ભાષાંતર

en: Subtitle Language
gu: લખાણ ભાસા

en: Subtitle Track
gu:  ચિત્રપટના સંવાદોનું ભાષાંતર ટ્રેક

en: Subtitle effects
gu: લખાણ દ્રશ્ય

en: Subtitle language
gu: ચિત્રપટના સંવાદોનું ભાષાંતરની bhasha

en: Subtitles
gu: લખાણ

en: Subtitles / OSD
gu: લખાણ / OSD

en: Subtitles Track
gu: ઉપ નામ ટ્રેક

en: Subtitles/Video
gu: સબટાઈટલ/વીડીઓ

en: Summary
gu:  સારાંશ

en: Synchronization
gu: સિંક

en: Synchronize left and right
gu: સુમેળ કરવા માટે ડાબી અને જમણી

en: Synchronize top and bottom
gu: સુમેળ કરવા માટે ઉપર અને નીચે

en: Tab
gu: ટેબ

en: Teal
gu: તિલ

en: Teletext transparency
gu: Teletext પર દર્સકતા

en: Text
gu: લિખિત

en: The format of '%s' cannot be detected. Have a look at the log for details.
gu:  '%s' નું બંધારણ શોધી શકાતી નથી. વિગતો માટે લોગ પર એક નજર કરો.

en: The maximum number of filters (%u) was reached.
gu: ફિલ્ટર્સ મહત્તમ સંખ્યા ( % u ) સુધી પહોંચી હતી.

en: The stream must be playing or paused for bookmarks to work.
gu: .સ્ટ્રીમ ને વગડો અથવા સ્થગિત કરો બુકમાર્ક માટે

en: These options allow you to configure the interfaces used by VLC. You can select the main interface, additional interface modules, and define various related options.
gu: આ વિકલ્પો તમે VLC દ્વારા વાપરવામાં ઈન્ટરફેસો રૂપરેખાંકિત કરવા માટે પરવાનગી આપે છે. તમે મુખ્ય ઇન્ટરફેસ, વધારાના ઈન્ટરફેસ મોડ્યુલો પસંદ કરો, અને વિવિધ સંબંધિત વિકલ્પો વ્યાખ્યાયિત કરી શકો છો.

en: This allows streaming on a network.
gu: નેટવર્કમાં આ સ્ટ્રીમીંગ કરવા માટે પરવાનગી આપે છે.

en: This can be used to read only a part of the stream. It must be possible to control the incoming stream (for example, a file or a disc, but not an UDP network stream.) The starting and ending times can be given in seconds.
gu: આને સ્ટ્રીમના એક ભાગ તરીકે માત્ર વાંચવા માટે ઉપયોગ કરી શકાય છે. તે આવનારા સ્ટ્રીમને નિયંત્રિત કરવા માટે શક્ય હોવા જોઈએ. (ઉદાહરણ તરીકે, એક ફાઇલ અથવા ડિસ્ક, પરંતુ  UDP નેટવર્ક સ્ટ્રીમ નહિ.) શરુઆતના અને અંતનો સમય સેકન્ડમાં આપી શકાય.

en: This is the audio output method used by VLC. The default behavior is to automatically select the best method available.
gu: આ VLC દ્વારા વાપરવામાં આવતી ઓડિયો આઉટપુટ પદ્ધતિ છે. આ મૂળભૂત વર્તણૂક આપોઆપ ઉપલબ્ધ શ્રેષ્ઠ પદ્ધતિ પસંદ કરી આપે છે.

en: This is the main interface used by VLC. The default behavior is to automatically select the best module available.
gu: આ વીએલસી દ્વારા ઉપયોગમાં લેવાતી મુખ્ય ઈન્ટરફેસ છે . આ મૂળભૂત વર્તણૂક આપોઆપ ઉપલબ્ધ શ્રેષ્ઠ મોડ્યુલ પસંદ કરવા માટે છે.

en: This linear gain will be applied to outputted audio.
gu: આ રેખીય ગેઇન outputted ઑડિઓ પર લાગુ કરવામાં આવશે

en: This page allows selecting how the input stream will be sent.
gu: ઇનપુટ સ્ટ્રીમ કેવી રીતે મોકલવા માટે આ પાનું આવશે પસંદ પરવાનગી આપે છે

en: This program comes with NO WARRANTY, to the extent permitted by law.
    You may redistribute it under the terms of the GNU General Public License;
    see the file named COPYING for details.
    Written by the VideoLAN team; see the AUTHORS file.
gu: આ સોફ્ટવેર, કાયદા દ્વારા પરવાનગી આપેલ સુધી, કોઈ પણ વોરંટીની સાથે આવતું નથી.
    તમે તેને GNU General Public License હેઠળ તેને વહેંચી શકો છો;
    માહિતી માટે COPYING નામની ફાઇલ જુઓ.
    Videolan ટીમ દ્વારા લેખિત; જુઓ AUTHORS ફાઇલ.

en: This stream will always be opened at VLC startup.
gu: આ સ્ટ્રીમ હંમેશા વીએલસી સ્ટાર્ટઅપ પર ખોલવામાં આવશે .

en: This wizard allows configuring simple streaming or transcoding setups.
gu: આ વિઝાર્ડ સરળ સ્ટ્રીમિંગ અથવા transcoding ગોઠવણી કરવાની પરવાનગી આપે છે.

en: This wizard only gives access to a small subset of VLC's streaming and transcoding capabilities. The Open and 'Saving/Streaming' dialogs will give access to more features.
gu: આ વિઝાર્ડ માત્ર VLC સ્ટ્રીમિંગ અને transcoding ક્ષમતાઓ એક નાનો સબસેટ ઍક્સેસ કરવાની પરવાનગી આપે છે. 'ખોલો/ સ્ટ્રીમિંગ' બટન વધુ સુવિધાઓ ઍક્સેસ કરવાની પરવાનગી આપશે.

en: Threshold
gu: અતિ ગતિ

en: Time
gu: સમય

en: Time-To-Live (TTL)
gu: સમયથી લાઇવ ( TTL )

en: Title
gu: નામ

en: Title %i%s
gu: શીર્ષક %i%s

en: To
gu: માટે

en: To get exhaustive help, use '-H'.
gu: વિસ્તૃત સહાય મેળવવા માટે, ' એચ ' વાપરો.

en: Toggle Fullscreen mode
gu: સંપૂર્ણસ્ક્રીન સ્થિતિ બદલો

en: Top
gu: ટોપ

en: Top-Left
gu: ટોપ ડાબું

en: Top-Right
gu: ટોપ જમણું

en: Track
gu: ટ્રેક

en: Track ID
gu: ટ્રેક ID

en: Track Synchronization
gu: સુમેળ ટ્રેક

en: Track number
gu: ટ્રૅક નંબર

en: Track replay gain
gu: રીપ્લે ગેઇન ટ્રૅક

en: Tracks
gu: ગીતો

en: Transcode
gu: ટ્રાંસ્કોડ

en: Transcode audio
gu: ઓડિયો ટ્રાંસ્કોડ

en: Transcode video
gu: વિડિઓ ટ્રાંસ્કોડ

en: Transcode/Save to file
gu: ફાઇલ સાચવો / ટ્રાંસ્કોડ

en: Transform
gu: પરિવર્તન કરો

en: Transparency
gu: પારદર્શકતા

en: Transparent
gu: પારદર્શક

en: Turn off all warning and information messages.
gu: બધા ચેતવણી અને માહિતી સંદેશાઓ બંધ કરો.

en: Two bookmarks have to be selected.
gu: બે બુકમાર્ક પસંદ કરો

en: Type
gu: ટાઇપ

en: UDP Multicast
gu: UDP મલ્ટિકાસ્ટ

en: UDP Unicast
gu: UDP યુનિકાસ્ટ

en: URL
gu: યુ આર એલ

en: Unset
gu: સેટ કર્યા વિના

en: Untitled
gu: મથાળા વગરનું

en: Up
gu: ઉપર

en: Update the tree
gu: ઝાડને અદ્યતન banavo

en: Use RTP over RTSP (TCP)
gu: વાપરો RTP over RTSP (TCP)

en: Use S/PDIF when available
gu: જયારે જરુતીયત હોય ત્યારે S/PDIF વાપરો

en: Use this to stream to a dynamic group of computers on a multicast-enabled network. This is the most efficient method to stream to several computers, but it won't work over Internet. RTP headers will be added to the stream
gu: એક મલ્ટિકાસ્ટ -સક્રિયકૃત નેટવર્ક પર એક કમ્પ્યુટર્સ ક્રિયાશીલ જૂથ સ્ટ્રીમ માટે આ વાપરો. આ ઘણાબધા કમ્પ્યૂટરો માટે સ્ટ્રીમ માટે સૌથી કાર્યક્ષમ પદ્ધતિ છે, પરંતુ તે ઇન્ટરનેટ પર કામ કરશે નહિં. RTP હેડરો સ્ટ્રીમ ઉમેરવામાં આવશે

en: Use this to stream to a dynamic group of computers on a multicast-enabled network. This is the most efficient method to stream to several computers, but it won't work over the Internet.
gu: એક મલ્ટિકાસ્ટ -સક્રિયકૃત નેટવર્ક પર એક કમ્પ્યુટર્સ ક્રિયાશીલ જૂથ સ્ટ્રીમ માટે આ વાપરો. આ ઘણાબધા કમ્પ્યૂટરો માટે સ્ટ્રીમ માટે સૌથી કાર્યક્ષમ પદ્ધતિ છે , પરંતુ તે ઇન્ટરનેટ પર કામ કરશે નહિં.

en: Use this to stream to a single computer.
gu: એક કમ્પ્યુટર પર સ્ટ્રીમ કરવા માટે આ વાપરો .

en: Use this to stream to a single computer. RTP headers will be added to the stream
gu: એક કમ્પ્યુટર પર સ્ટ્રીમ કરવા માટે આ વાપરો . RTP હેડરો સ્ટ્રીમમાં ઉમેરવામાં આવશે

en: Use this to stream to several computers. This method is not the most efficient, as the server needs to send the stream several times, but generally the most compatible
gu: વિવિધ કમ્પ્યૂટરો ઉપર સ્ટ્રીમ માટે આ વાપરો. સર્વરને સ્ટ્રીમ મોકલવા માટે ઘણી વખત, આ પદ્ધતિ સૌથી વધુ કાર્યક્ષમ નથી, પરંતુ સામાન્ય રીતે સૌથી વધુ સુસંગત છે

en: User name
gu: યુસર નું નામ

en: VLC can't recognize the input's format
gu: VLC ઇનપુટ ફોર્મેટને ઓળખી શકતું નથી

en: VLC could not open the %s module.
gu: VLC %s મોડ્યુલ ખોલી શકાયું નથી.

en: VLC could not open the decoder module.
gu: VLC ડીકોડર મોડ્યુલ ખોલી શકાયું નથી

en: VLC is unable to open the MRL '%s'. Check the log for details.
gu: VLC  MRL '%s' ખોલવા માટે અસમર્થ છે. વિગતો માટે લોગ જુઓ.

en: VLC media player
gu: વી એલ સી મીડિયા પ્લેયર

en: VLC media player Help
gu: VLC મીડિયા પ્લેયર ની મદદ

en: VLC media player Help...
gu: VLC મીડિયા પ્લેયર ની મદદ

en: VLC media player updates
gu: વી એલ સી મીડિયા પ્લેયર અપડેટ

en: VLC preferences
gu: VLC  પ્રાથમિકતાઓ

en: Variance
gu: વિસંગતિ

en: Verbosity (0,1,2)
gu: શબ્દબહુલતા ( 0,1,2 )

en: Very Low Definition (240 lines)
gu: વધારે નીશું ડેફીનેશન (240 લાઈનો)

en: Video
gu: ફિલ્માંકન

en: Video Effects
gu: વીડીઓ અસરો

en: Video Track
gu: વીડીઓ ટ્રેક

en: Video X coordinate
gu: સમવ્યવસ્થીકૃત વીડીયો X

en: Video Y coordinate
gu: સમવ્યવસ્થીકૃત વીડીયો Y

en: Video alignment
gu: વિડિઓ સંરેખણ (સીધ)

en: Video codecs
gu: દ્રશ્ય સેટિંગ

en: Video cropping
gu: વીડીયો kapo

en: Video device name
gu: વીડીઓ ડીવાઈસ

en: Video filter module
gu: વીડીયો ફિલ્ટર modyu

en: Video height
gu: વીડીયો uncha

en: Video output module
gu: વિડિઓ આઉટપુટ map

en: Video settings
gu: દ્રશ્ય સેત્તિંગ

en: Video size
gu: વીડીઓ માપ

en: Video snapshot directory (or filename)
gu: વીડીયો સ્નેપશોટ ફાઈલ યાદી (અથવા નામ)

en: Video snapshot file prefix
gu: વીડીયો સ્નેપશોટ ફાઈલ prastava

en: Video snapshot format
gu: વીડીયો સ્નેપશોટની rit

en: Video snapshot height
gu: વીડીયો સ્નેપશોટની ucha

en: Video snapshot width
gu: વીડીયો સ્નેપશોટની પહોળાi

en: Video splitter module
gu: વીડીયો વિભાજીત modyu

en: Video title
gu: વીડીયો mathal

en: Video width
gu: વીડીયો પહોળાઈ

en: VideoLAN Website...
gu: VideoLAN વેબસાઈટ

en: Visualizations
gu: દ્રશ્યાંકન

en: Volume
gu: વોલ્યુમ

en: Volume Down
gu: અવાજ ઘટાડો

en: Volume Mute
gu: અવાજ બંધ કરો

en: Volume Up
gu: અવાજ વધારો

en: Volume normalization
gu: વોલુંમ normalization

en: Water effect
gu: પાણી જેવી અસર

en: Waves
gu: તરંગ

en: Web
gu: વેબ

en: Wet
gu: ભીનું

en: When this is enabled, the interface will show a dialog box each time some user input is required.
gu: જયારે આ સક્રિય હોય, વપરાશકર્તા ઇનપુટ જરૂરી હોય ત્યારે ઈન્ટરફેસ ડાઈલોગ બોક્ષ દરેક વખતે દેખાશે.

en: When this is enabled, the preferences and/or interfaces will show all available options, including those that most users should never touch.
gu: આ સક્રિય હોય ત્યારે, પસંદગીઓ અને / અથવા ઇન્ટરફેસો મોટા ભાગના બધા વિકલ્પો ઉપલબ્ધ , બતાવશે. મોટા ભાગના વપરાશકર્તાઓ સ્પર્શ ક્યારેય કરીશું કે જેઓ સમાવેશ થાય છે.

en: White
gu: વાઈટ

en: Width
gu: પહોળાઈ

en: Window
gu: વિન્ડો

en: Window decorations
gu: વીન્ડો ડેકોરેસન

en: X coordinate
gu: ક્ષ્  કોર્ડીનેટ

en: Y coordinate
gu: વાય કોર્ડીનેટ

en: Yellow
gu: પીળો

en: Yes
gu: હા

en: You can completely disable the audio output. The audio decoding stage will not take place, thus saving some processing power.
gu: તમે સંપૂર્ણપણે ઓડિયો આઉટપુટને નિષ્ક્રિય કરી શકો છો. આ ઓડિયો ડીકોડિંગ સ્ટેજ જગ્યા રોકાશે નહિ જેથી તે પ્રોસેસીંગ પાવર બચાવવામાં મદદ રૂપ થશે.

en: You can select "additional interfaces" for VLC. They will be launched in the background in addition to the default interface. Use a colon separated list of interface modules. (common values are "rc" (remote control), "http", "gestures" ...)
gu: તમે વીએલસી માટે " વધારાના ઈન્ટરફેસો " પસંદ કરી શકો છો. તેઓ મૂળભૂત ઈન્ટરફેસ ઉપરાંત પૃષ્ઠભૂમિ માં શરૂ કરવામાં આવશે. ઈન્ટરફેસ મોડ્યુલોની કોલોન અલગ પડેલ યાદી વાપરો. (સામાન્ય કિંમતો "rc" (remote control), "http", "gestures" ...)

en: You can select control interfaces for VLC.
gu: તમે વીએલસી માટે નિયંત્રણ ઈન્ટરફેસો પસંદ કરી શકો છો .

en: Your input can't be opened
gu: તમારું ઇનપુટ ખોલી શકાતું નથી

en: Zoom
gu: ઝૂમ

en: Zoom In
gu: ઝૂમ વધારો

en: Zoom Out
gu: ઝૂમ ઘટાડો

en: Zoom video
gu: ચિત્ર મોટું karo

en: [Display]
gu: [disp]

en: [Filebrowser]
gu: [ફાઈલબ્રાઉઝર]

en: [Global]
gu: [vesvik]

en: [Loop]
gu: [લુપ]

en: [Player]
gu: [પ્લેયર]

en: [Playlist]
gu: [પ્લેલીસ્ટ]

en: [Random]
gu: [આડું અવળું]

en: [Repeat]
gu: [રીપીટ]

en: boolean
gu: બુલિયન

en: decoder
gu: ડીકોડર

en: float
gu: ફ્લોટ

en: integer
gu: પૂર્ણાંક

en: no
gu: na

en: none
gu: કઈ ની

en: sec.
gu: સેકન્ડ

en: string
gu: સ્ટ્રિંગ

en: v4l2 controls
gu: v4l2 નિયંત્રણ

en: vlc-snap
gu: vlc- ફોટો

en: yes
gu: ha

en: yes: %@ @ %@ kb/s
gu: %@ @ %@ kb/s: હા

en: yes: from %@ to %@
gu: %@ to %@ થી: ha
